forum của tập thể lớp k032dh

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tất tần tật về chuyện lớn, chuyện bé, thông báo, chém gió, ném tạ... của lớp k032dh

3 posters

Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu

acclamthien
    acclamthien
    Thiên thần mót
    Thiên thần mót

Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu Empty Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu

Bài gửi by acclamthien Fri Jun 03, 2011 4:01 pm

Theo chủ trương của anh Chương, tất cã chúng tôi bên ban quản trị đã thi hành lệnh áp tải tất cã các tù binh theo chế độ đặc biệt đến vùng côn đão. Vì thế chung ta được hưỡng quyền lợi cao nhất từ Đạo Luật này, Chủ nhật này cã lớp sẽ hộp quốc hội tại Đầm Sen nước đễ bàn thảo về luận cương chínhh trị của ông Trương. Mục tiêu đề ra : đưa ra đường lối đúng đắn đễ đi đến giải phóng lớp K032DH1, Bác có nói " Ta thà hi sinh chứ ko chiệu làm tai sai cho kẻ địch" . Đúng !!! chúng ta ko thể đễ cho ông Chương làm bá chủ gian sơn, ta phải dành lại độc lập, quyết dành lại độc lập. Ai ko đi là người bán nước cầu vinh, đứa nào ko đi ba má chết chùm Smile)
    HariDiu
    HariDiu
    Hiệp sĩ chém gió
    Hiệp sĩ chém gió

Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu Empty Re: Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu

Bài gửi by HariDiu Fri Jun 03, 2011 4:07 pm

Lưu ý nhớ đem theo quần bơi và vài vật dụng linh tin khác nếu bạn thích............. Mềnh là mềnh phải đi rùi đó vì mềnh có chân trong quốc hội mờ
    acclamthien
    acclamthien
    Thiên thần mót
    Thiên thần mót

Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu Empty Re: Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu

Bài gửi by acclamthien Fri Jun 03, 2011 4:13 pm

Đây là chủ trương của Đãng đã đề ra, nếu như ai cố tình không đi sẽ chiệu toàn bộ tội trước vành móng heo. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng của tôi, là một sinh viên của đoàn thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh, tôi xin là người tiên phong trong cuộc chiến tan thương này. Nếu ai có lòng từ bi, khi hòa bình xin mang sác tôi về với vợ út thứ 11 của tôi tại thành phố lào cai tĩnh Bến Tre. Xin chân thành Hậu Tạ Tội
    HariDiu
    HariDiu
    Hiệp sĩ chém gió
    Hiệp sĩ chém gió

Bài gửi by HariDiu Fri Jun 03, 2011 4:16 pm

Anh Hào ơi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........... Về uống thuốc
    Baobao
    Baobao
    Cao thủ xìpam
    Cao thủ xìpam

Bài gửi by Baobao Mon Jun 06, 2011 11:04 am

đại hội bị gài mìn nên nổ tanh bành rồi Thông Báo Khẫn Cấp - ai ko xem thiệt hại gì ráng mà chiệu 364988687

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Tue May 07, 2024 9:38 am